Headlines

’Yan ‘Mafiya’ na ƙoƙarin kashe matatar man fetur da na gina —Ɗangote

’Yan ‘Mafiya’ na ƙoƙarin kashe matatar man fetur da na gina —Ɗangote

Ɗangote ya yi zargin cewa wasu miyagun ’yan kasuwan suna shirya maƙarƙashiya domin kashe matatar mansa kamar yadda aka kashe masana’antun tufafin ƙasa ...

An kama su kan satar zinarin Naira miliyan 110 a Kebbi

An kama su kan satar zinarin Naira miliyan 110 a Kebbi

Jami’in hukumar gidajen yari da aka kama ya amsa cewa shi ne ya sace zinare ta kimanin Naira miliyan 110 a Jihar Kebbi. ...

Bida Poly ta sa sojoji kula da jarrabawar ɗalibai

Bida Poly ta sa sojoji kula da jarrabawar ɗalibai

Ƙungiyar ASUP reshen kwalejin ta shiga yajin aiki mara wa’adi, domin neman a biya su alawus ɗin ƙarin aiki na watanni 18 da suka wuce. ...

Ondo shuts Schools over APC Assembly Election

Ondo shuts Schools over APC Assembly Election

By Promise Adagba, Akure The Ondo State Government has announced the temporary closure of some public primary and secondary schools across the state a ...

Gowon’s Autobiography: Danjuma donates N3bn, Dangote N500m Donations

Gowon’s Autobiography: Danjuma donates N3bn, Dangote N500m Donations

Former Minister of Defence, Retired Gen. Theophilus Danjuma, on Tuesday,  donated N3 billion at the public presentation of the autobiography of former ...

DHQ: Joint operation with US led to killing of 175 ISIS fighters, top commanders

DHQ: Joint operation with US led to killing of 175 ISIS fighters, top commanders

The Defence Headquarters (DHQ) says ongoing joint counter-terrorism operations between Nigerian troops and the United States Africa Command (AFRICOM) ...