Headlines

Ndume ya koka kan sabbin hare-haren Boko Haram a Borno

Ndume ya koka kan sabbin hare-haren Boko Haram a Borno

Sanata Mohammed Ali Ndume, ya koka kan yawaitar sabbin hare-haren mayaƙan Boko Haram ƙananan hukumomin Gwoza da Askira/Uba, inda suka kashe mutanen da ...

Manchester City ta ɗauki golan PSG, Gianluigi Donnarumma

Manchester City ta ɗauki golan PSG, Gianluigi Donnarumma

Na daɗe ina sha’awar Manchester City. Don haka komawa ƙungiyar abin alfahari ne a gare ni. ...

Gwamnatin Tarayya ta ɓullo da sabon manhajin karatun firamare da sakandire

Gwamnatin Tarayya ta ɓullo da sabon manhajin karatun firamare da sakandire

Sabon tsarin zai kawo daidaito a darussan da ake koyarwa wajen zurfafawa da kuma koyar da ilimi a aikace. ...

.

.

. ...

.

.

. ...

Wema Bank sets May 20 deadline for children’s one-day CEO competition

Wema Bank sets May 20 deadline for children’s one-day CEO competition

Wema Bank has announced a final call for entries for the 2026 edition of its One-Day MD/CEO initiative, with submissions scheduled to close on May 20, ...