Allah zai kunyata masu ɗaukar nauyin ta’addanci a Zamfara — Gwamna Dauda
Gwamnan ya jadadda alƙawarin ci gaba da yaƙi da ta’addanci a jihar. ...
Gwamnan ya jadadda alƙawarin ci gaba da yaƙi da ta’addanci a jihar. ...
Mutanen yankin sun nemi jami’an tsaro sun kai musu ɗauki. ...
Akalla ’yan ci-rani 26 sun mutu bayan jiragen ruwan da suke ciki guda biyu sun nitse a teku a kusa da tsibirin Lampedusa na ƙasar Italiya. ...
Nasarawa State House of Assembly Speaker, Danladi Jatau, two sitting House of Representatives members, and Mohamed Nuraini Abdullahi Adamu, son of for ...
The abducted principal of Community Grammar School, Esiele, in Oriire Local Government Area of Oyo State, Mrs Rachael Alamu, has spoken from the capti ...
Senator representing Ogun East, Gbenga Daniel, has withdrawn from the All Progressives Congress (APC) senatorial primary scheduled for Monday, citing ...