Headlines

DSS ta saki Ɗan Bello bayan ta kama shi a Kano

DSS ta saki Ɗan Bello bayan ta kama shi a Kano

saukar matashin da ke zaune a ƙasar China a Najeriya ke da wuya jami’an DSS suka yi awon gaba da shi. ...

Abin da ya faru tsakani na da DSS bayan kama ni — Ɗan Bello

Abin da ya faru tsakani na da DSS bayan kama ni — Ɗan Bello

Sai dai Ɗan Bello ya ce bai yi mamakin kama shi da aka yi ba, domin a Najeriya komai zai iya faruwa. ...

Sanatan Abuja ta sauya sheƙa zuwa ADC

Sanatan Abuja ta sauya sheƙa zuwa ADC

Sanatar ta ce rigingimun da ke damun jam’iyyar LP ne suka sa ta fice daga jam’iyyar. ...

.

.

...

Centre commends NiMet’s Rebirth

Centre commends NiMet’s Rebirth

The Nigerian Meteorological Agency (NiMet), has been commended for ongoing transformation and rebirth which has placed Nigeria as a reference destinat ...

.

.

. ...