An ciro gawarwaki sama da 200 daga jirgin Indiya da ya yi hatsari
Shugaban hukumar kula da sufurin jiragen sama na Indiya ya ce jirgin na ɗauke ne da mutum 242, kuma akasarinsu Indiyawa ne. ...
Shugaban hukumar kula da sufurin jiragen sama na Indiya ya ce jirgin na ɗauke ne da mutum 242, kuma akasarinsu Indiyawa ne. ...
Sadeeƙ, wanda kamar sauran ‘yan wasa ya fara buga ƙwallon ne a cikin unguwa kafin daga bisani ya fara buga wa ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Togo da ke Ungu ...
Ina jin daɗin ganin jam’iyyun adawa a cikin ruɗani, saboda hakan nasara ce bangarenmu. ...
The Federal Ministry of Solid Minerals Development has intensified efforts to sanitise Nigeria’s mining sector through a broader institutional collabo ...
As social media increasingly influences modern entrepreneurship and consumer behavior, a growing number of independent business owners are using digit ...
A military airstrike on Tumfa market in Zurmi Local Government Area of Zamfara State has reportedly killed at least 117 people and injured several oth ...