Yara masa cutar tamowa sun ƙaru da 51% a Najeriya —Likitoci
Shugaban Ƙungiyar MSF, Dokta Christos Christou, ya ce ƙananan yara 52,725 masu fama da cutar tamowa ne ƙungiyar ta kwantar a Najeriya a cikin watanni ...
Shugaban Ƙungiyar MSF, Dokta Christos Christou, ya ce ƙananan yara 52,725 masu fama da cutar tamowa ne ƙungiyar ta kwantar a Najeriya a cikin watanni ...
Galibin Najeriya suna rataya alhakin kuncin rayuwar da suke fama da shi kacokan a kan janye tallafin man fetur. Sai dai wasu masana suna ganin idan ma ...
Ya kuma shaida musu cewa ya sayar da Alkur’anai akalla 57 ga wani mutum, wanda a halin yanzu ake nema. ...
Prof. Chris Imumolen (PCI) Foundation has offered a cash gift of 1 million CFA to its best graduating student from the prestigious Global Wealth Unive ...
The managing director of National Inland Waterways, Bola Oyebamiji has attributed the recent boat mishaps that bedevilled Nigeria waterways to influe ...
The Nigeria in Diaspora Organisation – Americas (NiDO-Americas) has called on the Federal Government to prioritise the establishment of a Diaspo ...