Headlines

’Yan bindiga sun kashe jarirai, sun bai wa karnuka namansu a Zamfara 

’Yan bindiga sun kashe jarirai, sun bai wa karnuka namansu a Zamfara 

Ɗan majalisar ya ce a yanzu Zamfara ta zama tarkon mutuwa a wajen jama’ar gari. ...

Mutum 2 sun shiga hannu zargin yi wa ƙananan yara fyaɗe a Gombe

Mutum 2 sun shiga hannu zargin yi wa ƙananan yara fyaɗe a Gombe

Rundunar ta ce za ta gurfanar da waɗanda ake zargin a kotu. ...

JAMB ta ɗauki alhakin faɗuwar ɗalibai jarrabawar 2025, ta nemi afuwa

JAMB ta ɗauki alhakin faɗuwar ɗalibai jarrabawar 2025, ta nemi afuwa

Hukumar ta ce za ta yi bincike tare da ɗaukar mataki domin kaucewa faruwar irin haka a gaba. ...

Suspected Cultists Kill 8 in Benue

Suspected Cultists Kill 8 in Benue

At least eight people have been reportedly killed in the early hours of Monday during a suspected cult attack in different locations of the High Level ...

JAMB fixes 150 as admission cut-off mark

JAMB fixes 150 as admission cut-off mark

The Joint Admissions and Matriculation Board (JAMB) has fixed 150 as the minimum cut-off mark for admission into Nigerian universities for the 2026 ac ...

INEC fixes June 20 for by-elections in Nasarawa, Kano, Ondo, Enugu, Rivers

INEC fixes June 20 for by-elections in Nasarawa, Kano, Ondo, Enugu, Rivers

The Independent National Electoral Commission (INEC) has fixed June 20, 2026, for by-elections into five vacant National Assembly seats across Nasaraw ...