Gwamnatin Tarayya ta buƙaci ’yan jarida su daina kawo rahoton ayyukan ’yan ta’adda
Yaɗa labaran ayyukan ’yan ta’addan da ’yan jarida ke yi ne ke ƙara kawo barazana ga tsaron ƙasar. ...
Yaɗa labaran ayyukan ’yan ta’addan da ’yan jarida ke yi ne ke ƙara kawo barazana ga tsaron ƙasar. ...
Kashe-kashen Filato ya isa haka a cewar Ƙungiyar Dattawan Arewa cikin kakkausar murya ...
Babu dalilin da Tinubu zai je ya yi zamansa a Faransa alhali matsalar tsaro da kashe-kashe sai ƙaruwa suke ta yi a Najeriya, a Peter Obi ...
Former Kano State Governor and leader of the Kwankwasiyya Movement, Senator Rabiu Musa Kwankwaso, has welcomed the directive of the Inspector-General ...
Troops of Operation Hadin Kai have repelled a coordinated attack by suspected ISWAP terrorists on Buni Gari in Gujba Local Government Area of Yobe Sta ...
Long before Dr. Mohammed Goje emerged into public prominence as the Executive Secretary of the State Emergency Management Agency (SEMA), and now the S ...