Yadda masu safarar ɗan Adam ke yaudarar mutane ta intanet
Ministan Shari’a, Lateef Fagbemi, ya ce dole ne Najeriya ta ɗauki mataki ta hanyar zamani daidai yadda matsalar take saurin faɗaɗa. ...
Ministan Shari’a, Lateef Fagbemi, ya ce dole ne Najeriya ta ɗauki mataki ta hanyar zamani daidai yadda matsalar take saurin faɗaɗa. ...
’Ya’yan wani magindanci sun kai ƙarar sa wurin ’yan bindiga saboda ya ƙara aure ba da yardar mahaifiyarsu ba ...
Matatar ta sanar da dillalai game da ragin naira 15 daga tsohon farashin litar man fetur na naira 880 ...
Nigerian billionaires Aliko Dangote and Abdul Samad Rabiu, both from Kano State, have emerged among Africa’s richest individuals, according to the l ...
Rano Air has announced the temporary suspension of some of its flight routes following what it described as an unprecedented increase of over 300 per ...
The Plateau State High Court sitting in Jos has fixed July 1 and 2, 2026, for the commencement of substantive hearing in the trial of suspects linked ...