Gwamnonin Arewa sun yi Allah-wadai da hare-haren Filato, sun nemi a yi adalci
Ƙungiyar ta nemi a kawo ƙarshen kisan gillar da ake yi wa bayin Allah. ...
Ƙungiyar ta nemi a kawo ƙarshen kisan gillar da ake yi wa bayin Allah. ...
Kakakin ya ce wasu manyan mutane ne suka shiga lamarin domin kaucewa ruɗani. ...
Ƙungiyar ta ce dole ne a haɗa kai domin kawo ƙarshen zubar da jinin jama’a a jihar. ...
Former minister of Communication and Digital Economy and governorship aspirant of the All Progressives Congress (APC) in Gombe State, Isa Ali Pantami ...
A wave of mass resignations has hit the Peoples Democratic Party (PDP) in Oyo State as Governor Seyi Makinde, is reportedly planning to defect to anot ...
The Nigeria Union of Petroleum and Natural Gas Workers (NUPENG) has thrown its weight behind the partnership between the Nigerian National Petroleum C ...