Jami’an tsaron al’umma 6 sun mutu a artabu da ’yan bindiga a Sakkwato
An kashe su bayan sun kai ɗauki a wani ƙauye da ’yan ta’adda suka kai wa hari a Ƙaramar Hukumar Sabon Birni ...
An kashe su bayan sun kai ɗauki a wani ƙauye da ’yan ta’adda suka kai wa hari a Ƙaramar Hukumar Sabon Birni ...
Hukumar ta umarci ɗaukacin masu gidajen rawa da ke gudanar da harkokinsu a cikin dare a faɗin jihar da su rufe ...
Gwmanatin Tarayya ta haramta wa tireloli masu ɗaukar man fetur lita 60,000 aiki a Najeriya ...
Former Cross River State governor, Ben Ayade, has said President Bola Tinubu asked him to withdraw from the race for the Cross River North senatorial ...
A leading promoter of the All Democratic Alliance (ADA), Dr Umar Ardo, has raised fresh concerns over alleged irregularities in the registration of th ...
Police operatives in Rivers State have raided a black spot along the Olu-Obasanjo axis and adjoining areas in Port Harcourt, arresting 13 suspected cr ...