Headlines

Gwamnatin Yobe Ta Ɗauki Jami’an Kiwon Lafiya 42 Aiki

Gwamnatin Yobe Ta Ɗauki Jami’an Kiwon Lafiya 42 Aiki

Gwamnatin Mai Mala Buni ya zuwa yanzu, ta gyara tare da gina sabbin cibiyoyin kiwon lafiya na matakin farko guda 142. ...

Janar Musa ya fallasa ƙasashen da ke ɗaukar nauyin Boko Haram

Janar Musa ya fallasa ƙasashen da ke ɗaukar nauyin Boko Haram

Janar Musa ya jaddada cewar batunsa na cewar ƙasashen waje ne ke ɗaukar nauyin ‘yan ta’adda a Najeriya. ...

Gwamnatin Zamfara ta haramta tarukan siyasa saboda tsaro

Gwamnatin Zamfara ta haramta tarukan siyasa saboda tsaro

Gwamnatin ta ce ta ɗauki matakin domin tabbatar da tsaro a jihar. ...

Villagers pelt moving train, NRC raises alarm

Villagers pelt moving train, NRC raises alarm

The Nigerian Railway Corporation (NRC) has raised fresh concerns over escalating attacks on its train operations along the Abuja–Kaduna rail corridor, ...

‘Broken trust in governance Nigeria’s major problem’

‘Broken trust in governance Nigeria’s major problem’

Broken trust in governance is one of Nigeria’s most pressing challenges, according to Peter Agada, a presidential aspirant on the platform of the Labo ...

PDP Crisis: Wabara-led BoT holds NEC today, to appoint caretaker committee

PDP Crisis: Wabara-led BoT holds NEC today, to appoint caretaker committee

The Board of Trustees (BoT) of the Peoples Democratic Party (PDP) led by former Senate President, Adolphus Wabara, on Sunday announced plans to conven ...