Ɗan fashi ya yi wa ɗaliban jami’a uku fyaɗe
Yi wa ɗalibai mata uku na Jami’ar Jihar Kwara fyaɗe tare da fashi da makami ...
Yi wa ɗalibai mata uku na Jami’ar Jihar Kwara fyaɗe tare da fashi da makami ...
Tun shekarar 2020 Netanyahu yake fuskantar wadannan zarge-zargen zamba da karbar cin hanci ...
Rundunar ta ba da wannan wa’adin ne bayan matsalar ’yan daba ta ya ƙi ci ta ƙi cinyewa a yankin da ke Ƙaramar Hukumar Kumbotso. ...
China has called on Eswatini and some other nations to reconsider their stance on Taiwan, urging them to stop supporting separatist activities. A Chin ...
Fresh allegations of foreign backing for Sudan’s Rapid Support Forces, RSF, have come under renewed scrutiny after a BBC report highlighted claims tha ...
Police Commissioner Audu Bako, the first military Governor of Kano State, now generally regarded as the architect of modern Kano, had a turbulent end ...