Headlines

’Yan bindiga sun kashe mutum 3 sun sace 24 a Zamfara

’Yan bindiga sun kashe mutum 3 sun sace 24 a Zamfara

Sun sace mutum takwas a yayin da suke tsaka da Sallar Magariba. ...

HOTUNA: ’Yan sandan Abuja sun ƙwato kayan lantarki da aka sace

HOTUNA: ’Yan sandan Abuja sun ƙwato kayan lantarki da aka sace

Wasu daga cikin kayayyakin da aka ƙwato da suka haɗa da: Igiyoyin wutar lantarki masu yawa, an baje kolin su a yayin da rundunar ‘yan sandan Abuja ta ...

Gwamna Buni ya zama Shugaban Ƙungiyar Gwamnonin Tafkin Chadi

Gwamna Buni ya zama Shugaban Ƙungiyar Gwamnonin Tafkin Chadi

An zaɓi Gwamna Buni ne a ranar Juma’a a ƙarshen taron ƙungiyar gwamnonin tafkin Chadi karo na 5 da aka gudanar a Maiduguri.  ...

Kwankwaso: The crisis which forced us out of NNPP now affecting ADC 

Kwankwaso: The crisis which forced us out of NNPP now affecting ADC 

Senator Rabiu Musa Kwankwaso has broken his silence on the reports about his move to exit the African Democratic Congress (ADC). Daily Trust had repor ...

We Will Field Candidates in 2027 Elections, ADC Insists

We Will Field Candidates in 2027 Elections, ADC Insists

The African Democratic Congress (ADC) has dismissed claims that it will not field candidates in the 2027 general elections, insisting that there is no ...

Late goals hand Barcelona 14-point lead in La Liga title race

Late goals hand Barcelona 14-point lead in La Liga title race

Barcelona struck twice late to secure a 2–1 win over Osasuna, moving to the brink of successfully defending their Spanish La Liga title. The stubborn ...