Obi da Kwankwaso sun fi Atiku yawan magoya baya – Ƙungiyar Kwankwasiyya
Ƙungiyar ta ce har yanzu Kwankwaso yana da tasiri a siyasar Kano da Najeriya baki ɗaya. ...
Ƙungiyar ta ce har yanzu Kwankwaso yana da tasiri a siyasar Kano da Najeriya baki ɗaya. ...
Bayan sace mutum 10 sun sace wasu mutane biyu. ...
Jami’an hukumar sun samu nasarar latata gidan, bayan samun bayanan sirri. ...
The Emir of Kano, Muhammadu Sanusi II, has advised Governor Abba Kabir Yusuf to deal firmly with individuals who undermine his administration. Sanu ...
Former National Chairman of the All Progressives Congress (APC), Abdullahi Umar Ganduje, has responded to remarks by Rabiu Musa Kwankwaso, saying the ...
The Peoples Democratic Party (PDP) has alleged that the Minister of the Federal Capital Territory, Nyesom Wike, threatened to shut down the premises o ...