Jagoran Syria ya sha alwashin kwance ɗamarar ƙungiyoyin da ke rike da makamai
Wannan dai na zuwa ne bayan da gwamnatin Ahmed al-Sharaa, ta naɗa Murhaf Abu Qasra jigo a ƙungiyar HTS, da ta jagoranci rikicin da ya kifar da gwamnat ...
Wannan dai na zuwa ne bayan da gwamnatin Ahmed al-Sharaa, ta naɗa Murhaf Abu Qasra jigo a ƙungiyar HTS, da ta jagoranci rikicin da ya kifar da gwamnat ...
Ndume, ya ce Arewancin Najeriya ba zai zamar wa wani yanki wahala ba. ...
Gwamnan ya ce gwamnatinsa ta ɗauki mataki ne domin kawo sauye-sauye a ɓangaren sarautar gargajiya a jihar. ...
A Federal High Court in Dutse, Jigawa State capital, has ordered the Department of State Services (DSS) to hand over Ifeanyi Onyewuenyi, its operative ...
Jigawa State received over ₦2.57bn from the Ecological Fund in 2026, yet authorities warn that flooding will hit several communities as the rainy seas ...
Hundreds of Nigerians living in Chad, seeking safety from insurgents, were rounded up and deported last week, those arrested told AFP. Nigeria has bee ...