Ɗan sanda ya yi sanadin mutuwar ƙanwar Gwamnan Taraba
Atsi, ƙanwar Gwamnan Jihar Taraba, Agbu Kefas, ta rasu bayan samun raunin harbin bindiga da wani ɗan sanda ya yi mata. ...
Atsi, ƙanwar Gwamnan Jihar Taraba, Agbu Kefas, ta rasu bayan samun raunin harbin bindiga da wani ɗan sanda ya yi mata. ...
Rundunar ’Yan Sandan Jihar Kano, ta kama wasu mutum uku da aka samu da jabun kuɗi har Naira biliyan 129. ...
Hukumar Kare Haƙƙin Ɗan Adam ta Ƙasa (NHRC), ta ce rikice-rikice da matsalolin tattalin arziƙi suna ƙara haddasa take haƙƙoƙin ɗan Adam a Jihar Yobe. ...
Presidential candidate of the Labour Party, LP, in the last election, Mr Peter Obi and leaders from the South East yesterday met with former president ...
The Labour Party (LP) will hold its national convention today under the leadership of the Senator Nenadi Usman-led caretaker committee, amid a lingeri ...
Gunmen abducted dozens, including children, on Sunday from Tajudeen Islamic Foundation and children’s home in Zariagi, a settlement at Kabba Junction, ...