Kyaftin ɗin Ipswich ya tayar da ƙura kan rashin ɗaura ƙyallen ’yan maɗigo
Kyaftin ɗin ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ipswich Town, Sam Morsy ya janyo ce-ce-ku-ce bayan ƙin ɗaura ƙyallen kyaftin mai tallata masu ra’ayin luwaɗi da m ...
Kyaftin ɗin ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ipswich Town, Sam Morsy ya janyo ce-ce-ku-ce bayan ƙin ɗaura ƙyallen kyaftin mai tallata masu ra’ayin luwaɗi da m ...
Hukumar Yaƙi da Cin Hanci da Rashawa ta ICPC a Nijeriya, ta ce kashe 70 na wasu jama’ar ƙasar da aka bai wa cin hanci a shekarar 2023 da ta gabata sun ...
Gwamnatin Kano ta ce ta yi mamaki da ganin yadda aka wayi gari wannan Juma’ar jami’an tsaron sun mamaye Fadar Sarkin Kano na 16, Muhammadu Sanusi II. ...
Former presidential candidate and energy entrepreneur, Dr. Gbenga Hashim, has called on the Nigerian labour movement to take a more active and central ...
Terrorists have killed at least 29 people in an attack on Sabon-Gari village in Guyaku District, Gombi Local Government Area of Adamawa State. A resid ...
DOWNLOAD HERE: Across towns and cities in South Africa, fear is once again knocking on the doors of Nigerians and other foreign nationals. From protes ...