Headlines

’Yan daba sun kashe ɗan sanda da duka har lahira a Adamawa

’Yan daba sun kashe ɗan sanda da duka har lahira a Adamawa

Kwamishinan ‘yan sandan ya ce a gudanar da bincike tare da gurfanar da waɗanda ake zargin a gaban kotu. ...

Kotun ta bai wa EFCC umarnin tsare Yahaya Bello

Kotun ta bai wa EFCC umarnin tsare Yahaya Bello

Kotun ta sanya ranar 10 ga watan Disamba, 2024 domin ci gaba da shari’ar. ...

Za a yi sallar roƙon ruwa a Saudiyya

Za a yi sallar roƙon ruwa a Saudiyya

Sarki Salman bn Abdulaziz na Saudiyya ya yi kira da a gudanar da sallar roƙon ruwa a faɗin ƙasar baki ɗaya a gobe Alhamis. Hakan na ƙunshe cikin wata ...

Court bars journalists from covering trial of alleged coup plotters

Court bars journalists from covering trial of alleged coup plotters

A Federal High Court sitting in Abuja, on Monday, asked journalists covering the trial of six alleged coup plotters accused of attempting to overthrow ...

2027: Barau’s Mandate Non-Negotiable, says APC Group

2027: Barau’s Mandate Non-Negotiable, says APC Group

The APC Akida Group has declared that the mandate of the Deputy President of the Senate, Barau I. Jibrin, remains “sacrosanct and non-negotiable” ahea ...

Manchester United closer to UCL return with Brentford win

Manchester United closer to UCL return with Brentford win

Manchester United have moved a step closer to playing in the UEFA Champions League next season after the Red Devils dispatched Brentford 2-1 on Monday ...