Dokar sake fasalin haraji na barazana ga haɗin kan ƙasa — Dattawan Arewa
Ƙungiyar Dattawan Arewa (NEF) ta yi watsi da ƙudirin dokar sake fasalin haraji, tare da gargaɗin cewa yana barazana ga haɗin kan ƙasa. Ƙungiyar ta sok ...
Ƙungiyar Dattawan Arewa (NEF) ta yi watsi da ƙudirin dokar sake fasalin haraji, tare da gargaɗin cewa yana barazana ga haɗin kan ƙasa. Ƙungiyar ta sok ...
Ɗaya daga cikin fitattun shugabannin addini kuma tsohon ma’aikacin gwamnati, Alhaji Jafaru Makarfi ya riga mu gidan gaskiya. Garkuwan Zazzau, Alhaji S ...
Gwamnatin Jihar Katsina ta ɗaura wani sabon danba na inganta harkokin koyo da koyarwa, inda ta shirya wani gagarumin horo ga malaman jihar wanda Cibiy ...
Adamawa State Governor, Ahmadu Umaru Fintiri, has urged newly elected APC executives to uphold discipline, unity, and accountability, warning against ...
Have you observed closely? There is something fundamentally different, almost unmistakable, about the leadership style of Governor Ahmadu Umaru Fintir ...
Rt. Hon. Ahmadu Umaru Fintiri, the governor of Adamawa state,moving to the Senate presents a rare opportunity where both Adamawa State and Nigeria at ...