Ɗan Aljeriya ya shiga hannu kan safarar makamai a Zamfara
Bincike ya nuna wanda ake zargin ya jima yana safarar makamai a Jihohin Arewacin Najeriya. ...
Bincike ya nuna wanda ake zargin ya jima yana safarar makamai a Jihohin Arewacin Najeriya. ...
Majalisar ta amince da ƙudirin kawo ƙarshen sabuwar ƙungiyar ‘yan ta’addan. ...
Ƙungiyar ta ce dole ne a ɗauki matakan da suka dace domin kawo ƙarshen ayyukan ‘yan ta’addan a yankin. ...
The President of the Abuja Indigenous Students Association (AISA), Comrade Aliyu Hassan Hamza, has commended the FCT Minister, Nyesom Wike, for disbur ...
An early morning fire outbreak has destroyed the residence of the Sarkin Dawakin Zuba in Gwagwalada Area Council of the FCT, Alhaji Musa Danliman, wit ...
The Federal Capital Territory (FCT) wing of the Nigeria Union of Teachers (NUT) has announced the suspension of its seven days’ strike, while directin ...