Saudiyya ta ɗauki malamai dubu 9 domin koyar da kaɗe-kaɗe a makarantu
A wani yunƙuri mai cike da tarihi da nufin sake fasalin tsarin ilimi a Saudiyya, ƙasar ta ɗauki malamai sama da 9,000 domin fara koyar da ilimin waƙa ...
A wani yunƙuri mai cike da tarihi da nufin sake fasalin tsarin ilimi a Saudiyya, ƙasar ta ɗauki malamai sama da 9,000 domin fara koyar da ilimin waƙa ...
Babban Limamin birnin Minna da ke Jihar Neja,Sheikh Isah Ibrahim Fari ya riga mu gidan gaskiya. Sheikh Fari wanda ya shafe fiye da shekaru 20 a matsay ...
Kama matashiya Hamdiyya Sidi kan sukan Gwamnan Sakkwato Dakta Ahmad Aliyu ya bar baya da kura, musamman a kafofin sada zumunta, inda a wasu ke ganin g ...
The Renewed Hope Labourers Network (RHLN), a cross-party political support group, has described the appointment of Taiwo Oyedele as Minister of Financ ...
Mali’s defence minister died after an attack on his house, his family said Sunday. The army fought a second day of battles with jihadist fighters and ...
The Deputy Spokesperson of the House of Representatives, Philip Agbese, has said that improved funding and the timely release of appropriated resource ...