Headlines

Muna ɗaukar matakan kawo ƙarshen Lakurawa — Minista

Muna ɗaukar matakan kawo ƙarshen Lakurawa — Minista

Ministan ya ce gwamnati na buƙatar taimakon mutane wajen kawo ƙarshen ‘yan ta’addan Lakurawa. ...

An kama masu satar mutane 5 da boka a Kaduna

An kama masu satar mutane 5 da boka a Kaduna

Rundunar ta kama waɗanda ake zargin ne bayan samun bayanan sirri. ...

Muna buƙatar Dala biliyan 10 a riƙa samun wutar sa’o’i 24 a Najeriya — Ministan Lantarki

Muna buƙatar Dala biliyan 10 a riƙa samun wutar sa’o’i 24 a Najeriya — Ministan Lantarki

Dole sai abokan hulɗa masu zaman kansu sun zuba jari a ɓangaren makamashi domin lamarin ya fi ƙarfin gwamnati. ...

Corps member dies as soldiers exchange fire with robbers in Abuja

Corps member dies as soldiers exchange fire with robbers in Abuja

A serving member of the National Youth Service Corps (NYSC), Abdulsamad Jamiu, has died after being caught in the crossfire during a gun battle betwee ...

Group seeks transparent APC governorship primaries in Adamawa

Group seeks transparent APC governorship primaries in Adamawa

Elders of the Gongola Peoples in Adamawa State have called for transparency and fairness in the selection of the All Progressives Congress (APC) gover ...

Fatima Ganduje charts bold future for disability inclusion with National Centre plan

Fatima Ganduje charts bold future for disability inclusion with National Centre plan

By Muktar Umar Fatima Ganduje Abiola Ajimobi has set an ambitious long-term vision for inclusive development in Nigeria, projecting that within the ne ...