‘Hukunta duk wanda ya yi wa PDP zagon ƙasa ya zama dole’
Jam’iyyar PDP ta ce ta fara ɗaukar matakar ɗinke ɓarakar da ta kunno kai a tsakanin ’ya’yanta. Jam’iyyar dai ta ce tuni ta ɗauki matakin ladabtar da ’ ...
Jam’iyyar PDP ta ce ta fara ɗaukar matakar ɗinke ɓarakar da ta kunno kai a tsakanin ’ya’yanta. Jam’iyyar dai ta ce tuni ta ɗauki matakin ladabtar da ’ ...
Jami’an tsaro da suka haɗa da ‘yan sanda da na sibil difens sun ƙaurace wa tituna da kuma rumfunan zaɓe a yayin da Kanawa suka nufi rumfunan zaɓe domi ...
Akwai rumfar zaɓen da har kawo yanzu kayayyakin zaɓen ba su iso ba. ...
The Lagos State chapter of the Renewed Hope Labourers Network (RHLN) has endorsed President Bola Ahmed Tinubu for a second term in office and backed L ...
The Gbaja Network for Asiwaju 2027 has defended Femi Gbajabiamila, chief of staff to the president, over his recent remark advising Leke Abejide, a fe ...
The United States chapter of the Nigerians in Diaspora Monitoring Group (NDMG-USA) has threatened legal action against Kimberly Daniels over remarks i ...