HOTUNA: Shettima ya isa ƙasar Sweden
Mataimakin Shugaban Ƙasa Kashim Shettima ya isa ƙasar Sweden, inda zai tattauna da gwamantin ƙasar kan harkokin kasuwanci da Nijeriya ...
Mataimakin Shugaban Ƙasa Kashim Shettima ya isa ƙasar Sweden, inda zai tattauna da gwamantin ƙasar kan harkokin kasuwanci da Nijeriya ...
Abdulmalik Tanko, malamin da ya kashe ɗalibarsa Hanifah Abubakar a Kano ya ɗaukaka ƙara yana neman a soke hukuncin kisa da kotu ta yanke masa. ...
Ana fargabar yawan mamata bayan hatsarin tankar mai a Jigawa zai ƙaru zuwa 150. Daga cikin mamatan akwai ’ya’ya huɗu na mutum ɗaya da almajirai biyar ...
The Nigerian Tulip International Colleges (NTIC) has celebrated outstanding academic achievements by its students in the 2026 Unified Tertiary Matricu ...
The Acting National President of the newly inaugurated Association of Local Government Chairmen of Nigeria (ALGON), Iliyasu Zakari, alongside members ...
The Niger Good Governance Forum has commended Senator Mohammed Sani Musa for his responsive and people-centred representation, endorsing him for a thi ...