Headlines

Kalaman Wike na barazanar harbin ɗan jarida sun tayar da ƙura

Kalaman Wike na barazanar harbin ɗan jarida sun tayar da ƙura

Wasu na ganin bai dace a ce ire-iren waɗannan kalamai na fitowa daga bakin babban jami’in gwamnati ba. ...

An sake kai sabon hari Filato bayan ziyarar Tinubu

An sake kai sabon hari Filato bayan ziyarar Tinubu

Mazauna yankin sun roƙi hukumomin tsaro da su ɗauki ƙwararan matakai domin hana aukuwar hare-hare. ...

Zan goyi bayan duk wanda ya samu tikitin takarar shugaban ƙasa a ADC — Atiku

Zan goyi bayan duk wanda ya samu tikitin takarar shugaban ƙasa a ADC — Atiku

Atiku ya ce a jam’iyyar ADC a shirye suke su yi abin da ya dace don ceto Najeriya. ...

Food production: Emir of Gombe urges farmers to return to farms

Food production: Emir of Gombe urges farmers to return to farms

The Emir of Gombe, Alhaji Abubakar Shehu Abubakar III, has called on farmers across the state to take advantage of the rainy season by returning to th ...

2027: Politics must be driven by maturity, tolerance – Shettima

2027: Politics must be driven by maturity, tolerance – Shettima

Vice President Kashim Shettima has urged political leaders and Nigerians to approach the 2027 election season with maturity, tolerance and patriotism, ...

Abducted Niger doctor remains in captivity after N20m ransom payment

Abducted Niger doctor remains in captivity after N20m ransom payment

The Head of Medical Services at New Bussa General Hospital in Borgu Local Government Area of Niger State, Dr Tony Eghagagara, has remained in captivit ...