Najeriya za ta bunƙasa tattalin arziƙi ta hanyar faɗaɗa masana’antu
An mayar da hankali ne kan buƙatar gaggauta faɗaɗa tattalin arziƙin ƙasar da kuma bunƙasa fitar da kayayyakin da ba na man fetur ba zuwa ƙasashen waje ...
An mayar da hankali ne kan buƙatar gaggauta faɗaɗa tattalin arziƙin ƙasar da kuma bunƙasa fitar da kayayyakin da ba na man fetur ba zuwa ƙasashen waje ...
Muhimmancin al’adar ciyayya, musamman a irin halin da ake ciki yanzu a Najeriya. ...
An yi hasashen jihohi 31 na Arewacin Najeriya na iya fuskantar ambaliyar ruwa. ...
The Delta State Commissioner of Police, Yemi Oyeniyi, says the Command has commenced an orderly room trial of two officers, Inspector Augustine Jeremi ...
Iran has announced the full reopening of the strategic Strait of Hormuz to commercial vessels, aligning the move with the ongoing ceasefire in Lebanon ...
A Federal High Court in Abuja heard on Friday how operatives Department of State Services (DSS) trailed and apprehended a man who sent several message ...