’Yan sanda sun kashe ’yan bindiga sun ƙwato bama-bamai a Zamfara
Wani ɗan sintiri, Kabiru Auwal mai shekara 35 daga yankin Gwargwabe ya samu raunin harbin bindiga a hannunsa na hagu. ...
Wani ɗan sintiri, Kabiru Auwal mai shekara 35 daga yankin Gwargwabe ya samu raunin harbin bindiga a hannunsa na hagu. ...
Gwamnatin ta amince da gina ƙananan cibiyoyin wasanni 20 a sassan ƙasar domin haɓaka wasanni a matakin ƙasa. ...
Kim Jong Un ya ce sabbin makaman na nuna irin ci gaban da ƙasarsa ta samu wajen ƙarfafa ƙarfin sojinta da fasahar tsaro. ...
Senate President Godswill Akpabio has said the red chamber is working towards securing tickets for some of the senators who lost the bid to contest th ...
A fresh attack by suspected bandits in Lafiagi, headquarters of Edu Local Government Area of Kwara State, has left one person dead and two women abduc ...
As nations race to reposition themselves within a rapidly changing global economy, the defining factor of competitiveness is no longer the abundance o ...