Tinubu zai gana da ƙungiyar ƙwadago kan mafi ƙarancin albashin ma’aikata
Ana sa ran Tinubu zai yanke matsaya kan tayin da ke tsakanin gwamnati da ƙungiyar ƙwadago kan mafi ƙarancin albashin ma’aikata. ...
Ana sa ran Tinubu zai yanke matsaya kan tayin da ke tsakanin gwamnati da ƙungiyar ƙwadago kan mafi ƙarancin albashin ma’aikata. ...
A yanzu ko ’yan mata masu sayar da faten wake sun daina yawon tallansa sabanin yadda suke yi a baya. ...
Malamai da mabiya sun jinjina yadda ya sadaukar da rayuwarsa wajen hidima ga addini. ...
Former Minister of Communications and Digital Economy, Prof Isa Ali Ibrahim Pantami, has said his track record in public service will speak for him ah ...
The Secretary to the Benue State Government (SSG), Deaconess Deborah Aber, Esq., has described the National Youth Alliance (NYA) as a laudable initiat ...
The crisis in the Adamawa State chapter of the African Democratic Congress, ADC has deepened as Senator Aisha Dahiru Binani, yesterday rejected the ou ...