Zaɓen 2027: A raba wa ’yan Najeriya shinkafa — Tinubu
Irin wannan rabon kayan abinci na ɗan lokaci ne kawai, domin ba su magance matsalolin tattalin arziki da talauci da ake fuskanta. ...
Irin wannan rabon kayan abinci na ɗan lokaci ne kawai, domin ba su magance matsalolin tattalin arziki da talauci da ake fuskanta. ...
Tinubu zai gana da Firaminista Keir Starmer, inda ake sa ran za su tattauna kan faɗaɗa haɗin gwiwa tsakanin ƙasashen biyu. ...
Ana zargin ’yan ta’addan Boko Haram ne suka tayar da bama-bamai a wasu sassan birnin. ...
A senatorial aspirant of the Nigeria Democratic Congress (NDC) for the Federal Capital Territory (FCT), Ezekiel Musa Dalhatu, has said his political m ...
A 58-year-old man, Ajayi Amos, has been arraigned before a Chief Magistrate Court in Ado-Ekiti over the alleged theft of 60 kegs of palm oil valued at ...
The Health Services and Environment Secretariat (HSES) of the Federal Capital Territory Administration (FCTA) has assured residents that there is curr ...