Headlines

A gaggauta sakin ’yan Najeriya 42 da aka kama a Mozambique — NiDCOM

A gaggauta sakin ’yan Najeriya 42 da aka kama a Mozambique — NiDCOM

Kamen da aka yi farat ɗaya yana nuni da cewa an yi kamen ne saboda nuna ƙyama ko wariya ga ’yan ƙasar Najeriya. ...

Iran ta yi babban kuskure da ta zaɓi Mojtaba Khamenei sabon jagoran ƙasar — Trump

Iran ta yi babban kuskure da ta zaɓi Mojtaba Khamenei sabon jagoran ƙasar — Trump

Trump ya ce “yanzu ya yi wuri a soma tattauna batu” kan yiwuwar ƙwace arzikin man fetur na Iran. ...

Za mu kawo ƙarshen yaƙin Iran nan ba da daɗewa ba — Trump

Za mu kawo ƙarshen yaƙin Iran nan ba da daɗewa ba — Trump

[Yaƙin] zai ƙare nan ba da daɗewa ba, kuma idan ya sake faruwa, za su [Iran] fuskanci farmaki mafi tsanani. ...

Wike: Fubara shouldn’t have obtained reelection form

Wike: Fubara shouldn’t have obtained reelection form

The Minister of the Federal Capital Territory, Nyesom Wike, has said that Rivers State Governor, Siminalayi Fubara, should not have obtained nominatio ...

INEC asks court to annul judgment voiding its timetable

INEC asks court to annul judgment voiding its timetable

The Independent National Electoral Commission (INEC) has appealed the Federal High Court judgment which nullified its revised timetable and schedule o ...

Adebayo Shittu: Why I Quit Politics For God’s work after APC Primary

Adebayo Shittu: Why I Quit Politics For God’s work after APC Primary

Former Minister of Communications, Adebayo Shittu, has announced his decision to withdraw from active partisan politics. He cited alleged manipulation ...