Arteta na neman wanda zai maye gurbin Merino
Arteta ya ce dawowar Bukayo Saka da Kai Havertz da suka yi fama da jinya za ta ƙara wa ƙungiyar karsashi. ...
Arteta ya ce dawowar Bukayo Saka da Kai Havertz da suka yi fama da jinya za ta ƙara wa ƙungiyar karsashi. ...
Kisan gillar da ɗan ya yi wa mahaifinsa ya yi matuƙar harzuƙa matasan unguwar inda su ma suka yi kukan kura suka kama shi, za su ɗauki mataki a kansa ...
Wannan na zuwa ne a yayin da shirye-shiryen babban zaɓen shekarar 2027 ke ƙara ƙarfi a yayin da fitattun ’yan siyasa ke sauya lissafi domin makomar si ...
Operatives of the Edo State Police Command have rescued 13 kidnapped passengers who were reportedly abducted on May 10 along the Benin-Sapele road, cl ...
A Sharia Court sitting at Kofar Kudu in Kano Municipality has ordered the remand of three siblings, Hassan, Usaina and Gambo, over allegations borderi ...
A businessman, Abibu Yakubu, has filed a petition against his ex-wife at the Upper Area Court 1, Karu, over alleged refusal to leave his house after d ...