Fashewar wani abu ya yi sanadin mutuwar mutum ɗaya da jikkata wasu a kudancin Iran
Wannan dai na zuwa ne yayin da ake zaman ɗar-ɗar a Iran kan zargin yiwuwar Amurka na kai wa ƙasar hari. ...
Wannan dai na zuwa ne yayin da ake zaman ɗar-ɗar a Iran kan zargin yiwuwar Amurka na kai wa ƙasar hari. ...
Rundunar ta yi alƙawarin ci gaba da kare rayuka da dukiyoyin al’ummar jihar. ...
Hukumar ta ce yaran da mutumin da ake zargi suna hannunta kuma tana ci gaba da bincike a kan lamarin. ...
The Presidency has dismissed a story claiming that President Bola Ahmed Tinubu is seeking to carry out constitutional amendments that will change Nige ...
The National Hajj Commission of Nigeria (NAHCON) has concluded the outbound airlift of Nigerian pilgrims for the 2026 Hajj exercise to the Kingdom of ...
Saudi authorities have announced that this year’s Arafah sermon during Hajj will be translated into 35 languages and broadcast through digital platfor ...