Sanata Lado ya zargi APC da tada rikici a Katsina
Ɗan takarar gwamnan jihar Katsina na jam’iyyar PDP, Sanata Yakubu Lado Ɗanmarke ya zargi jam’iyyar APC mai mulki da tada rikici a mazaɓarsa. Sanata La ...
Ɗan takarar gwamnan jihar Katsina na jam’iyyar PDP, Sanata Yakubu Lado Ɗanmarke ya zargi jam’iyyar APC mai mulki da tada rikici a mazaɓarsa. Sanata La ...
Jam’iyyar APC mai mulkin jihar Kaduna ta sha kaye a akwatunan zaɓe biyun da ke Gidan Sir Kashim Ibrahim, fadar gwamnatin jihar. Ɗan takarar gwamna na ...
Ɗan takarar gwamnan jihar Kano na jam’iyyar APC, Nasir Yusuf Gawuna ya yi nasarar cinye zaɓe a akwatun da ya kaɗa ƙuri’a. Gawuna dai ya yi zaɓe ne a a ...
The announcement of the conclusion of the concession of Akanu Ibiam International Airport, Enugu by the Minister of Aviation and Aerospace Development ...
By Saawua Terzungwe & Baba Martins The Minister of Culture, Tourism and Creative Economy, Hannatu Musawa, has warned that the All Progressi ...
Prominent serving and former federal lawmakers, including Deputy President of the Senate, Barau I. Jibrin; former Speaker of the House of Representati ...