Ana zargin ɗan haya da kashe mai gidansa a Gombe
Majiyar ta ce ana hasashen ɗan hayar ya shirya komai ne domin aikata kisan ba tare da matar sa ta sani ba. ...
Majiyar ta ce ana hasashen ɗan hayar ya shirya komai ne domin aikata kisan ba tare da matar sa ta sani ba. ...
Wanda ake zargin ya shahara wajen haɗa gungun ‘yan daba domin kai hare-hare da ƙwace dukiyoyin mutane. ...
Wasu ’yan bindiga su kimanin mutum huɗu sun harbe shi ne a gidansa da ke birnin Zintan. ...
Former Minister of Transportation and African Democratic Congress (ADC) presidential aspirant, Rotimi Amaechi has rejected the party’s presidential pr ...
The Super Eagles of Nigeria have defeated Zimbabwe 2-0 in the first match of the 2026 Unity Cup match at The Valley stadium in London. Femi Azeez scor ...
The warning has been issued. Prof. Joseph Utsev, Nigeria’s Minister of Water Resources and Sanitation, has advised residents across 33 states to prepa ...