An kammala jigilar mahajjatan Najeriya zuwa Saudiyya
Hukumar NAHCON ta ce, aikin jigilar ya fara ne a ranar 3 ga watan Mayu, sannan aka kammala shi da jirgin ƙarshe na kamfanin Max Air da ya ɗauki alhaz ...
Hukumar NAHCON ta ce, aikin jigilar ya fara ne a ranar 3 ga watan Mayu, sannan aka kammala shi da jirgin ƙarshe na kamfanin Max Air da ya ɗauki alhaz ...
Bayan shekaru ana fafatawa a siyasar Gombe, gwamnan jihar Muhammad Inuwa Yahaya da tsohon gwamna kuma Sanata, Ibrahim Hassan Dankwambo na shirin sake ...
Dokta Yakubu Ahmad Macciɗo ya shaida, Gwamna Raɗɗa shi ne halastaccan ɗan takara ɗaya tilo daga jihar a APC bisa amincewar waɗannan wakilai da suka fi ...
DOWNLOAD HERE: In Nigeria’s political space, internal party disputes are not new. But when those disputes move from party offices into the electoral a ...
Ahead of the 2027 general elections, Delta State Governor, Rt. Hon. Sheriff Oborevwori, has dismissed suggestions that former Deputy Senate President, ...
A notorious bandit leader, Kachallah Muhammad, has established communication with relatives of the abducted retired senior military officer, Major Gen ...