Yau Najeriya za ta kece raini da Maroko a gasar cin kofin nahiyar Afirka
Tawagar ƙwallon ƙafa ta Najeriya, Super Eagles, za ta fafata da Atlas Lions ta Morocco a wasan kusa da na ƙarshe na gasar cin kofin nahiyar Afirka (AF ...
Tawagar ƙwallon ƙafa ta Najeriya, Super Eagles, za ta fafata da Atlas Lions ta Morocco a wasan kusa da na ƙarshe na gasar cin kofin nahiyar Afirka (AF ...
Hukumar Shirya Jarrabawar Shiga Manyan Makarantu ta Ƙasa (JAMB) ta sanar da fara sayar da fom din neman zana jarrabawar UTME da ta DE na shekarar 2026 ...
Al’ummar yankin na neman ɗauki domin ganin an sako ragowar waɗanda ke hannun maharan. ...
A veteran Kannywood actress, Wasila Isma’il, has died at the age of 46. Confirming the death in a post on social media, her ex-husband, Al-Amin ...
. ...
A medical doctor attending to Kano pilgrims during the 2026 Hajj exercise, Dr Ashir Muhamed Sumaila, says body pains, catarrh, headaches and joint pai ...