Headlines

Saƙon Kirsimeti: Tinubu ya bukaci ’yan Najeriya su rungumi zaman lafiya

Saƙon Kirsimeti: Tinubu ya bukaci ’yan Najeriya su rungumi zaman lafiya

Yayin da mabiya addinin Kirista ke murnar haihuwar Annabi Isa a yau, Shugaban Ƙasa Bola Tinubu tare ya yi kira ga ’yan Najeriya da su rungumi zaman la ...

Zulum ya yi Allah wadai da harin ƙunar baƙin wake a masallaci

Zulum ya yi Allah wadai da harin ƙunar baƙin wake a masallaci

Wannan hari dai wani ɗan ƙunar baƙin wake ne da ake zargin ɗan Boko Haram ko Ƙungiyar ISWAP ne ya kai, ya kutsa kai cikin masallacin ...

Kirsimeti: Ina yin kira ga yin ƙauna da haɗin kai — Shugaban CAN

Kirsimeti: Ina yin kira ga yin ƙauna da haɗin kai — Shugaban CAN

Rev. Fr. Shinga ya bayyana wannan lokaci a matsayin wani muhimmin lokaci mai tsarki da ke tunatar da haihuwar Yesu Almasihu, tare da koyar da darussan ...