Headlines

Goje ya yi watsi da sakamakon zaɓen ɗan takarar APC a Gombe ta Tsakiya

Goje ya yi watsi da sakamakon zaɓen ɗan takarar APC a Gombe ta Tsakiya

Goje ya ce har yanzu ba a kammala zaɓen fid-da-gwani aka gudanar a ƙananan hukumomin Akko da Yamaltu/Deba ba. ...

Boko Haram sun sace ƙananan yara 42 a matsayin ganimar yaƙi

Boko Haram sun sace ƙananan yara 42 a matsayin ganimar yaƙi

“Yayyensu mata ne sukan zo da su makaranta, mu kuma, saboda mu ƙarfafa zuwan yara makaranta sai muka buɗe musu ajin ’yan raino,” in ji wani malamin ma ...

Guguwar Siyasar Jamil Gwamna Na Ci gaba Da Rage Ƙarfin ’Yan Adawa a Gombe

Guguwar Siyasar Jamil Gwamna Na Ci gaba Da Rage Ƙarfin ’Yan Adawa a Gombe

Daga Usman Abdullahi (Sanata) Bayyanar Dakta Jamil Isyaka Gwamna a matsayin ɗan takarar gwamna na maslaha na Jam’iyyar APC a Jihar Gombe na ci gaba da ...

2027: Why Badagry got Lagos deputy gov’ship slot

2027: Why Badagry got Lagos deputy gov’ship slot

The All Progressives Congress (APC) has rewarded Lagos State’s Badagry Division with the deputy governorship slot on its ticket for the 2027 governors ...

PTDF trains 35 researchers to drive industrial growth through computational catalysis

PTDF trains 35 researchers to drive industrial growth through computational catalysis

The Petroleum Technology Development Fund (PTDF) has commenced the training of 35 researchers in computational catalysis as part of efforts to boost N ...

EKSU commissions TETFund ICT centre to boost digital learning

EKSU commissions TETFund ICT centre to boost digital learning

Ekiti State University (EKSU), Ado-Ekiti, has commissioned a modern Information and Communication Technology (ICT) Experience Centre funded by the Ter ...