Headlines

Tinubu ya isa Maiduguri don ƙaddamar da ayyuka da halartar ɗaurin aure

Tinubu ya isa Maiduguri don ƙaddamar da ayyuka da halartar ɗaurin aure

An tsaurara tsaro a faɗin birnin yayin da Shugaba Tinubu ya saura. ...

DSS ta gurfanar da ɗan ta’addan da ya kashe masu ibada a Kogi

DSS ta gurfanar da ɗan ta’addan da ya kashe masu ibada a Kogi

Kotun ta ɗage shari’ar tare da umartar DSS ta ci gaba da tsare wanda ake zargin. ...

Ɗalibai 2 sun rasu a hatsarin kwale-kwale a Borno

Ɗalibai 2 sun rasu a hatsarin kwale-kwale a Borno

Malaman makarantun sun bayyana baƙinsu kan rasuwar ɗaliban. ...

Wali Emerges APC Gov’ship Candidate in Yobe

Wali Emerges APC Gov’ship Candidate in Yobe

A former Secretary to the Yobe State Government (SSG), Baba Malam Wali, has emerged as the governorship candidate of the All Progressives Congress (AP ...

Galadima clinches APC Gov’ship ticket in Adamawa

Galadima clinches APC Gov’ship ticket in Adamawa

By Umar Dankano, Yola Former Executive Secretary of the Petroleum Trust Department Fund (PTDF), Ahmad Tijjani Galadima, has been declared as the winne ...

IPAC describes verdict on INEC timetable as victory for democracy

IPAC describes verdict on INEC timetable as victory for democracy

The Inter-Party Advisory Council (IPAC) in Lagos State has described a Federal High Court judgement nullifying some key aspects of INEC’s election tim ...