An kai hari gidan jami’in ɗan sanda a Yobe
An yi zargin cewa, wani mai kai rahoto ne ga ‘yan ƙungiyar da ke cikin al’ummar wannan yankin ya bada rahoton Jami’in ga waɗannan ma ...
An yi zargin cewa, wani mai kai rahoto ne ga ‘yan ƙungiyar da ke cikin al’ummar wannan yankin ya bada rahoton Jami’in ga waɗannan ma ...
Ɗaliban da suka ci gajiyar sun haɗa da matasa 50 daga Sakkwato, 50 daga Kebbi da 50 daga Zamfara, sai 50 a Wamakko inda cibiyar kamfanin simintin yake ...
Jam’iyyar PDP a ranar Alhamis ta tabbatar da rasuwar mataimakin gwamnan jihar Bayelsa, Sanata Lawrence Ewhrudjakpo. ...
The Director of Quality Assurance at the FCT Universal Basic Education Board (UBEB), Dr Shuaibu Ngibi Emmanuel, has disclosed that the last official r ...
The story of the abandoned Model Boarding Secondary School in Balle, Gudu Local Government Area of Sokoto State, recently reported by this newspaper, ...
Justice is the foundation upon which every civilized society stands. It is the invisible line that separates discipline from oppression, lawful prosec ...