Ƙasashen waje na taimaka wa ’yan ta’adda a Najeriya —Sheikh Gumi
Sheikh Ahmad Gumi ya danganta ƙaruwar matsalar tsaro da hare-haren ta’addanci a Najeriya a baya-bayan nan da irin maganganun da ƙasashen waje suka riƙ ...
Sheikh Ahmad Gumi ya danganta ƙaruwar matsalar tsaro da hare-haren ta’addanci a Najeriya a baya-bayan nan da irin maganganun da ƙasashen waje suka riƙ ...
Ya yaudari yarinyar bayan ya gaya mata cewa zai sayi ƙosai. ...
Wasu mutane uku sun rasu yayin da suke tsaka da aikin yasar rijiya a garin Badume da ke Ƙaramar Hukumar Bichi a Jihar Kano. ...
A policy analysis by a consulting firm, Harrison Rehoboth Consulting, has revealed that Africa will require an estimated $2.8 trillion between 2020 an ...
. ...
Moniepoint, Google and Women Techmakers are making moves to bolster talent density and accelerate Nigeria’s digital economy by building IT skills of y ...