Ɗaya daga cikin ’yan matan da ISWAP ta sace a Borno ta kuɓuta
Ɗaya daga cikin ’yan mata 14 da ƙungiyar ISWAP ta sace a gona a Jihar Borno ta kuɓuta ...
Ɗaya daga cikin ’yan mata 14 da ƙungiyar ISWAP ta sace a gona a Jihar Borno ta kuɓuta ...
Cikin wasanni 12 da Liverpool ta buga a gasar Firimiya, ta samu nasara a wasanni 6 ne kaɗai, sannan an doke ta a sauran 6. ...
A shekarar 1979 ne Dharmendra ya auri fitacciyar jaruma, Hema Malini inda suka haifi yara biyu da suka ƙunshi Esha Deol da Ahana Deol. ...
What appeared to be bold political calculations by some members of President Bola Tinubu’s cabinet ahead of the 2027 general elections has, for many o ...
Former Minister of Transportation, Rotimi Amaechi, has challenged President Bola Tinubu’s assertion that he was chiefly responsible for the election o ...
The Independent Corrupt Practices and other related offences Commission (ICPC) has told the African Democratic Party (ADC) that its leaders cannot vis ...