Headlines

Kotu ta sake hana PDP gudanar da babban taronta na ƙasa

Kotu ta sake hana PDP gudanar da babban taronta na ƙasa

Jam’iyyar na ci gaba da fuskantar ƙalubale sakamakon rigingimun cikin gida da suka dabaibaye ta. ...

Mutum ɗaya ya rasu yayin da ’yan sanda da ’yan bindiga suka yi artabu a Kwara

Mutum ɗaya ya rasu yayin da ’yan sanda da ’yan bindiga suka yi artabu a Kwara

‘Yan sandan sun tarwatsa maharan da suka yada zango a kusa da ƙauyen. ...

Gwamnati na jefa makomar ilimi cikin hatsari — ASUU

Gwamnati na jefa makomar ilimi cikin hatsari — ASUU

Ƙungiyar ta koka kan yadda gwamnati ke jan ƙafa a kan buƙatunta. ...

FG urged to partner NGOs on youth empowerment, cites skill acquisition as antidote to crime

FG urged to partner NGOs on youth empowerment, cites skill acquisition as antidote to crime

A non-governmental organization, Chiggy Nsofor Foundation (CNF), has called on the federal government to form strategic partnerships with credible NGO ...

Kwara APC Guber Primary Will Be Transparent, Says Committee

Kwara APC Guber Primary Will Be Transparent, Says Committee

The All Progressives Congress (APC) Governorship Primary Election Committee for Kwara State has assured party members and aspirants of a transparent a ...

EFCC Arraigns Man Over Alleged N3.5m Job Scam in Gombe

EFCC Arraigns Man Over Alleged N3.5m Job Scam in Gombe

The Economic and Financial Crimes Commission (EFCC), Gombe Zonal Directorate, has arraigned one Dalhatu Yahaya before Justice A.M. Yakubu of Gombe Sta ...