Matan sojojin da suka mutu na neman agaji
Ƙungiyar Tsofaffin Sojoji ta Najeriya ta bukaci gwamnati da ta ɗauki matakai na gaggawa wajen inganta rayuwar mata zawarawan sojojin da suka mutu a ba ...
Ƙungiyar Tsofaffin Sojoji ta Najeriya ta bukaci gwamnati da ta ɗauki matakai na gaggawa wajen inganta rayuwar mata zawarawan sojojin da suka mutu a ba ...
Sarkin Argungu ya bayyana cewa wannan kyauta na cikin manufofin Gidauniyar Sarkin Musulmi na inganta ilimi da walwalar al’umma. ...
Wasu na ganin wannan sabon yunƙuri zai iya zama sabuwar hanyar ƙarfafa haɗin kai tsakanin malamai, yayin da wasu ke gargaɗin cewa hakan na iya kawo ts ...
Operatives of the Edo State Police Command have rescued 13 kidnapped passengers who were reportedly abducted on May 10 along the Benin-Sapele road, cl ...
A Sharia Court sitting at Kofar Kudu in Kano Municipality has ordered the remand of three siblings, Hassan, Usaina and Gambo, over allegations borderi ...
A businessman, Abibu Yakubu, has filed a petition against his ex-wife at the Upper Area Court 1, Karu, over alleged refusal to leave his house after d ...