Kwalara ta kashe mutum 10 a Ƙaramar Hukumar Adamawa
Gwamnatin jihar tare da haɗin gwiwar hukumar lafiya ta duniya (WHO) sun ɗauki matakin gaggawa don daƙile ɓarkewar cutar. ...
Gwamnatin jihar tare da haɗin gwiwar hukumar lafiya ta duniya (WHO) sun ɗauki matakin gaggawa don daƙile ɓarkewar cutar. ...
Kada ta samu nasarar zura ƙwallayen ne ta hannun Frank Dozievda da ya zura 4 a raga, sai Sani Hassan 2,. ...
Paul Biya ya shafe shekaru 43 yana mulkin ƙasar, kuma yanzu zai fara wani wa’adi na tsawon shekara bakwai nan gaba ...
The Lagos State Sports Trust Fund (LSSTF) has equipped a total of 1,020 public primary schools with sports equipment. The sports items distributed to ...
The Chairman of the Federal Capital Territory Football Association (FCT) Football Association, Adam Mouktar Mohammed, has warned that Nigeria risks co ...
Police in Ekiti have confirmed the rescue of the vice chairman of Ilejemeje Local Government Area, Mrs Grace Ogunleye, who was kidnapped on Wednesday ...