Headlines

Za a rataye wanda ya kashe ɗan uwansa a Ekiti

Za a rataye wanda ya kashe ɗan uwansa a Ekiti

An gurfanar da wanda ake tuhuma a gaban mai shari’a Adekunle Adeleye a ranar 31 ga watan Junairu, 2025, kan tuhumar kashe wani David ...

Ƙwallo ta kashe ɗan wasan Cricket

Ƙwallo ta kashe ɗan wasan Cricket

Ƙwallon ta bugi, Ben Austin a wuyansa ne duk da cewa yana sanye da hular kariyar kai (Helmet) a lokacin da yake ƙoƙarin kare ƙwallon da aka bugo. ...

Gwamnatin Gombe ta saurari ra’ayoyin jama’a kan kasafin kuɗin 2026

Gwamnatin Gombe ta saurari ra’ayoyin jama’a kan kasafin kuɗin 2026

Kasafin kuɗin 2026 zai mai da hankali ne kan ci gaba da ayyukan da ake yi, tare da ƙara zuba jari a muhimman fannoni. ...

Bala Usman advocates stronger policies for women inclusion

Bala Usman advocates stronger policies for women inclusion

The Special Adviser to the President on Policy and Coordination, Hadiza Bala Usman, has said Nigeria cannot achieve meaningful development unless gove ...

What I’ll do in my second term – Tinubu

What I’ll do in my second term – Tinubu

President Bola Ahmed Tinubu has said he would focus on outstanding political issues in the country in his second term. He said the issues that current ...

Makinde signs executive order to regulate security groups

Makinde signs executive order to regulate security groups

Oyo State Governor, Seyi Makinde, on Wednesday, signed an Executive Order regulating the registration, coordination and operations of vigilante groups ...