Headlines

CBN ya rage kuɗin ruwa zuwa kashi 27 cikin 100

CBN ya rage kuɗin ruwa zuwa kashi 27 cikin 100

Wannan dai shi ne karo na farko cikin shekaru biyar da aka samu babban bankin ya yi rangwamin kuɗin ruwa a ƙasar. ...

An ƙone al’aurar ’yar shekara 5 saboda fitsarin kwance a Bauchi

An ƙone al’aurar ’yar shekara 5 saboda fitsarin kwance a Bauchi

Mahaifiyar yarinyar ta ta rasu kusan shekara ɗaya da ta gabata, inda take zaune tare da mahaifinta, Mohammed Umar, da matarsa. ...

Kotu ta hana NUPENG rufe Matatar Ɗangote

Kotu ta hana NUPENG rufe Matatar Ɗangote

NUPENG ta musanta zargin cewa tana karɓar ₦50,000 daga manyan motocin da ke ɗaukar mai a daffo-daffo. ...

‘Sugar industry can create 1m jobs’

‘Sugar industry can create 1m jobs’

The Executive Secretary/CEO of the National Sugar Development Council (NSDC), Mr. Kamar Bakrin, has stressed the impact of the Nigerian sugar industry ...

Nigerian-born Adegoke becomes first black UK county chairman

Nigerian-born Adegoke becomes first black UK county chairman

Councillor Christopher Adegoke has become the first black and minority individual to emerge as Chairman of the Nottinghamshire County Council in the U ...

KCCN promotes cultural ties between Koreans, Nigerians at K-heritage festival

KCCN promotes cultural ties between Koreans, Nigerians at K-heritage festival

The Korean Cultural Centre Nigeria (KCCN) staged the 2026 K-Heritage Festival in Abuja to promote cultural relations between Nigerians and Koreans ove ...