Tinubu ya bai wa ’yan wasan ƙwallon kwandon mata kyautar Dala dubu 100 da gidaje
A ranar Lahadi ne tawagar D’Tigress ta lashe gasar ƙwallon kwando ta mata ta Afirka, bayan doke Mali da ci 78-64. ...
A ranar Lahadi ne tawagar D’Tigress ta lashe gasar ƙwallon kwando ta mata ta Afirka, bayan doke Mali da ci 78-64. ...
’Yan siyasa sukan yi watsi da malamai bayan samun nasarar zaɓe, sannan su sake waiwayarsu idan zaɓe ya gabato. ...
Sanatan Bauchi ta Kudu, Shehu Buba Umar ya ƙaddamar da allurar rigakafin dabbobi da kuma takin zamani kyauta ga al’ummar mazaɓarsa ...
Parents of children with special needs have been urged to embrace them with love, patience and understanding, while governments and communities intens ...
The Arewa Youth Assembly has warned politicians against politicising insecurity in the country, while commending Nigeria’s service chiefs for what it ...
Suspected Boko Haram insurgents have abducted an unspecified number of pupils at a primary and Junior Secondary School in Mussa village, Askira-Uba LG ...