Headlines

Sai an samar da ’yantacciyar ƙasar Falasɗinu za mu ajiye makamai — Hamas

Sai an samar da ’yantacciyar ƙasar Falasɗinu za mu ajiye makamai — Hamas

Qatar da Masar sun sanar da matakin ƙasashen Saudi Arabiya da Faransa na goyon bayan samar da ƙasar Falasdinu. ...

Sojoji sun ceto malamin Jami’a da aka sace a Taraba

Sojoji sun ceto malamin Jami’a da aka sace a Taraba

Rundunar ta nemi haɗin kan jama’a wajen bayar da sahihan bayanai da za su taimaka wajen wanzar da zaman lafiya a jihar. ...

Gwamnan Yobe ya naɗa Gadaka a matsayin sabon Sarkin Gudi

Gwamnan Yobe ya naɗa Gadaka a matsayin sabon Sarkin Gudi

Gwamnan ya ce yana da yaƙinin sabon Sarkin zai mulki bisa ƙwarewa. ...

Hashim Urges Broader Counter-Terror Strategy After Elimination of ISIS Deputy Leader

Hashim Urges Broader Counter-Terror Strategy After Elimination of ISIS Deputy Leader

Former Presidential Candidate, Gbenga Hashim, has called for a more comprehensive and coordinated counter-terrorism strategy following the reported ki ...

School launches digital platform to bridge skills gap

School launches digital platform to bridge skills gap

A new chapter in personal and professional development has begun in Nigeria as Winnie’s School of Excellence officially launched its digital platform ...

Yobe Denies Issuing Logistics Support to ICPC 

Yobe Denies Issuing Logistics Support to ICPC 

The Office of the Head of Service of Yobe State has dismissed as false, a social media publication alleging that it issued a release letter providing ...